JIONEE KILICHO TOKEA!! | Dar news TV

เผยแพร่เมื่อ 25 พ.ค. 2020
Please subscrition to Dar news TV Official THmatch channel to get notified when we release new video.

#DarnewsTV #TanzaniaComedy #Comedy

ความคิดเห็น

  • Them some beautiful women's

  • I'm African American man so I don't speak the language unfortunately...and usually just watch your channel for the funny skits and lovely women lol...but I'm also a child of God. This one right here touched me man. Thank you

  • What I can do to help please contact me at your earliest and

  • Conakry

  • Aaaaa mtumishi Ina maana hujaona MIZIGO hiyo..?

  • Bukuli

  • Porno

  • Mshindwe pepo mbaya!

  • Xxxl cm

  • T

  • Xxx

  • Sio kulala huko mchungaji,Mungu atakapokuja asije akakukuta ukiwa umelala kiroho,akukute bado ni wa moto

  • Yaani mpaka moyo wangu umeogopa jinsi MUNGU anavyodhihakiwa

  • Very foolish

  • PC ha xx

  • .

  • Hii kanisa gani 🤔🤔

  • Shidaaaaaa

  • Kwel balaa

  • 😂😂😂😂😂😂😂comedi kbs😂full wabonge

  • Miasaba amsini

  • Duu haya makubwa munguwee

  • Jamani

  • xxxx

  • Majibu mtayapata

  • Mungu huwaga hadhihakiw

  • Hahahaha

  • Mmmh kazi ipo

  • Mungu awasaidie sana

  • Achen kumtania mungu

  • Xx

  • Www

  • Tonimontana

  • Gasore

  • sexy

  • iH

  • J'adore les femmes Rondes

  • maigizo yenu jaribuni kubadili muonekano wa hao wakina dada haipo vizuri ki mafunzo na maadili ya kiafrika.angalieni njia nyingine hii haipo sawa kabisa saana tena sanaa

  • Wapuuzi sana biblia haifundishi kuvaa nusu uchi wala ukahaba, vaeni kaka mama yake Yesu Bikra Maria alivyokua akivaa maisha yake yote pindi muendapo kanisani na mnavyo ishi, tujitofautishe na wanyama stara ni kitu muhimu kwa mwanadam wa kike na kiume

  • Xxx

  • Due! hatariii hi

  • Duuuuh

  • Xxx

  • Nimechaka had I machozi

  • I'm

  • Jamani jamani mnatusi Dini

  • Hatari

  • thmatch.info/goon/1atyp7vErdeUlIM/w-d-xo.html

  • Hadisithakiswabili

  • I got to go back to the motherland

  • Kutombana

  • ģb

  • Pumba tupu imani za watu ziexhimiwe

  • lakini mbona michezo zanu kuuzu MUNGU mbona michafu, mbona munachafuwa ibada ya MUNGU kweli, tazama jizi wamevyalia nguo zi za adabu nguo za shetani kweli mbona kumuchafuwa MUNGU. musahewea

  • thmatch.info/goon/sZh2jNDAeqyDaKk/w-d-xo.html

  • Acheni kuchezea ibada

  • Pumbavu zenu mliotumia biblia na dini ya kikiristo kwa ushwetwain wenu pumbavu sana

  • Jamani Tanzania munaonesha mikundu. Dasturi mbovu kabisa. Kwani ni sifa kuonesha mikundu kama ya vifaru na tembo washenzi

  • Mchungaji anakula kondoo ni ni ufasik

  • Wapumbvu nyie kabisa hizo ni kashfa

  • Hii kanisa haina waumini wa kiume?

  • Huyu MTU 2500 shenzi kabisa

  • Wasenge tu hawa kukumaye zao

  • .

  • jaman siyo kwa moyon hiyo

  • Nimewapenda sana, pia kuna kitu nimejifunza, uvahaji cio lkn kulingana na neno ambalo mtumishi katusomea inaonekna nimtumishi aliyesimama na imani yake cio mtu wa tamah ndomaana walivaa vile maksd ili tujifunze mm naww,pia namambo mengi tumejifunza ahsante nimewaelewa mb zangu hazijahalibika

    • Amen Dada Devotha Ubarikiwe sana

  • Mashahallah mbona waumini hawa wamejaa hivi kwani wanakula nini? Kuuliza tu!!!!!

    • Jamani mbona watu wanalitumia neno la mungu kwa ujinga kiasi hiki kwa upande wangu sioni kama ni sahihi kufanya maigizo kwa kulitumia neno la mungu

  • Mtaacha lini ujinga sasa

    • Kwa mwendo huo msipotubia uovu wenu wa kufanya mizaha kwa kulitumia jina la Mwenyezi Mungu mtapukutika kama vifaranga vya kuku mmoja baada ya mwingine,fanyeni mizaha na mengine lkn MUNGU hafanyiwi mizaha.Mungu awarehemu.

    • Kuma zenu zinanyege

  • Mungu awaokoe maana msipo tubu hukumu I juu yenu.

  • Nashkuru Mungu Sana kuwa muislamu . Wah mchezo na dini imefikia hapa . Kwisha hii😂😂😂

  • Naangalia comment tur

  • Kwani hii ni Comedy au!? Maana sielewi kitu hata kidogo yani najioneo zigizigi tu!

    • Mimi pia nasikia hela tu zikitajwa na hallelluya nyingi

  • Jaman mtumishi mwenzenu mme mwacha kyela master nails nawa mic Sana

  • Mizigo 😂😂😂 apo Mchungaji lazima ale kondoo

    • Ustaamilivu 000

    • Kisha ale aliyenona kwani ukitaka kula nguruwe chagua aliyenona

  • Yan hawa mie huaga siwaelewagi wadau wang

  • Mambo yakikubwa ngo No&

  • Halo hatariiii hahahahahs

  • Kwa Wario jifunza kitu kama mim tujuane kwa like

  • Darasa ft Mario

  • wasenge nyie

  • Maaana cyo lazima uvuliwe nguo na mama ako

  • Ninangalia kutoka Kampala Uganda

  • Nisaa kamini

  • Huyo Malaya tu

  • 0692776968

  • Shenzi nyinyi munacheza na mungu

  • Malaya na mashoga wako mitandaon kujiuza

  • Mungu hazihakiwi

    • Nyie mambwa mnatafuta mabwana angalieni msije mkalaaniwa na mungu

  • Mungu hataniwi

  • Ushetani huo kutumia biblia kwa upuuzi wenu

  • Haaaaaaaa

  • Iyo mitako veep watu wawapi awa

    • Nashangaa tena wote

  • Mnauza sura

  • ujinga tu

  • Ukisikia setani wa2 ndio hawa

  • Does anyone know the names of the women in these videos?

    • Their names is sweet scanias

    • Yes they have a collective name called madiaba

  • Mmhhh hapa kazi ipoo🙆‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️ Sasa mbona mchungaj Hana makario🙄🙄🙄

  • Acheni kuchezea jina la Bwana kwa mambo ya kijinga

    • Kweli kabisa Mungu hajaribiwi kihivi

  • MUNGU hadhiakiwi shauri yenu

  • Yaani hawa wanatumia comedy kujiuza uchafu tu